Post Views: 48
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมต้อนรับ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2565 เวลา 09.09 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ไหว้สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในบริเวณสำนักงานเขตพื้นที่ฯ พระพุทธรูป และศาลพระภูมิ ศาลปู่ย่า เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
พร้อมนี้ นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย และคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด ร่วมต้อนรับแสดงความยินดีฯ
สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 นายอุทัย ปลีกล่ำ รอง สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 นายปฏิวัติ สมันต์ศรี รอง สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสังกัด สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 ร่วมแสดงยินดีในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา