Post Views: 47
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 14 กันยายน 2565 ที่ผ่านมา
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนักวิเคราะห์นโยบายและแผน เข้าร่วมการตรวจราชการและติดตามประเมินผลการดำเนินงานตามนโยบาย การตรวจราชการและติดตามประเมินผลจัดการศึกษาของกระทรวงศึกษาธิการ
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
โดย นายธนากร ดอนเหนือ ผู้ตรวจราชการกระทรวงศึกษาธิการ ติดตามความก้าวหน้าในการดำเนินงานตามนโยบายของกระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุม รร.ชุมพลโพนพิสัย อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ ภาพข่าวประชาสัมพันธ์ จาก รร.ชุมพลโพนพิสัย