Post Views: 42
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานเปิดโครงการการประชุมเชิงปฏิบัติการ โรงเรียนแกนนำ การนำหลักสูตรต้านทุจริตไปใช้สถานศึกษา
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดยนางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ กล่าวรายงนและแนวทางการขับเคลื่อนโครงก่ารฯ ผู้เข้าร่วมโครงการ ครูผู้รับผิดชอบ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม /ครูผู้รับผิดชอบรายวิชา ต้านทุจริตศึกษา
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ นายไกรสร พิมพ์ประชา ผอ.รร.บ้านแบง ที่ให้ความอนุเคราะห์เป็นวิทยากรในครั้งนี้ ระหว่างวันที่ 10-11 กันยายน 2565 ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช