Post Views: 36
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 8 กันยายน 2565 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ และเข้าร่วมโครงการอบรมพัฒนาและเพิ่มประสิทธิภาพพระสอนศิลธรรมในโรงเรียน
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย พระศรีธรรมภาณี, ดร.ผู้อำนวยการสำนักงานพระสอนศีลธรรม ประธานพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วิทยาลัยเขตหนองคาย กับสำนักงานเขตประถมศึกษาหนองคาย เขต 1 และ เขต 2 และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาหนองคาย ณ ศาลาปฏิบัติธรรมรวมใจเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย วิทยาเขตหนองคาย อำเภอเมืองหนองคาย จังหวัดหนองคาย
ติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่