Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 6 กันยายน 2565 เวลา 09.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 กล่าวรายงาน วัตถุประสงค์โครงการ ฯ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล คณะวิทยากรฯ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิด “โครงการส่งเสริมพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาเพื่อพัฒนาการเรียนการสอน กิจกรรม การอบรมเชิงปฏิบัติการข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจในมาตรฐานตำแหน่ง ตามแนวทางการจัดทำข้อตกลงในการพัฒนางาน
(Performance Agreement : PA) และความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับหลักกณฑ์ แนวทในการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลงของคณะกรรมการประเมิน
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดยนายยุทธนา ศรีตะบุตร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธี ฯ ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา ศึกษานิเทศน์ คณะทำงาน และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ได้รับงบประมาณสนับสนุนจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย จำนวน 114,300 บาท
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ คณะวิทยากร ดังนี้
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
นายบุญพิมพ์ ภูชมศรี ผอ.รร.บ้านไทรงามโนนภูดิน จ.บึงกาฬ
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
นางขนิษฐา ภูชมศรี ครูเชี่ยวชาญ รร.บ้านไทรงามโนนภูดิน จ.บึงกาฬ
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1/16/33_20e3.png)
นางพิศมัย กองธรรม ครูเชี่ยวชาญ รร.บ้านจับไม้ และคณะทำงานด้าน ICT ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา