Post Views: 43
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 31 สิงหาคม 2565 เวลา 09.30 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วย นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมเป็นเกียรติฯ ในการประชุมคัดกรองสำหรับผุ้ลงทะเบียนเข้าร่วมมาตรการการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษา
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ นางสาวฉัตรพร แค่มจันทึก ผู้จัดการศูนย์ควบคุมและบริหารหนี้เขตจังหวัดหนองคาย ธนาคารออมสิน และเจ้าหน้าที่ธนาคารออมสินที่ได้มาให้ความรู้และแนวทางการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูฯ ในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช