Post Views: 88
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 19 สิงหาคม 2565 เวลา 11.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ คณะผู้บริหารสถานศึกษา และนักวิชาการศึกษา ร่วมเข้ารับการประเมินการคัดเลือกสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเพื่อรับรางวัลระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปี 2565 ระดับภูมิภาค (ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ผ่าน Google meet)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ รร.ทุ่งธาตุท่าลี่ดอนกลางสามัคคี ที่ให้ความอนุเคราะห์ในการจัดนิทรรศการสำหรับการประเมินในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช สพป.หนองคาย เขต 2