Post Views: 39
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 17 สิงหาคม 2565 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนางสาวนิยากร ศรีมังคละ ศึกษานิเทศก์ นางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ ประชุมร่วมกับคณะทำงานการประเมินโครงการพัฒนาความสามารถด้านการอ่าน การเขียนและคิดคำนวณ โดยใช้คลินิค 3R ของโรงเรียนในสังกัด เพื่อติดตามการดำเนินงานโครงการฯ ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์