Post Views: 127
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 16 สิงหาคม 2565 เวลา 14.30 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายวิทยา ทัศมี นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป หนองคาย เขต 2 นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป หนองคาย เขต 2 นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯและประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ทั้ง 11 เครือข่ายเข้าร่วมประชุมในการเตรียมความพร้อมการดำเนินโครงการพัฒนาบุคลากร เรื่อง ตามรอยศาสตร์พระราชาสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน ระหว่าง วันที่ 27 – 28 สิงหาคม 2565 ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 27 จังหวัดหนองคาย โดยโครงการดังกล่าวฯ ได้รับความร่วมมือจากกลุ่มนิเทศติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาและสมาคมครูและบุคลากรทางการศึกษา ขอรับงบประมาณสนับสนุนจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย