Post Views: 85
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ ที่ 12 สิงหาคม 2565 เวลา 07.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ ศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมพิธี ทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณและแสดงความจงรักภักดี
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดยนายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย ประธานในพิธีฯ พร้อมด้วยส่วนราชการทุกส่วน องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และประชาชน เข้าร่วมในพิธี ณ ห้องประชุมที่ว่าการอำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย