Post Views: 35
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 19 กรกฎาคม 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ และคณะกรรมการ ก.ต.ป.น. ลงพื้นที่ ติดตาม และนิเทศการจัดการศึกษา เพื่อส่งเสริมการมีส่วนร่วมการบูรณาการระบบกำกับติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา พร้อมทั้งให้ข้อเสนอแนะในการจัดกิจกรรมการเรียน การสอน เพื่อมุ่งเน้นให้นักเรียนเป็นคนดี คนเก่ง และอยู่ในสังคมได้อย่างมีความสุข ณ รร.บ้านหนองกุ้ง อำเภอโพนพิสัย