Post Views: 46
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 11 กรกฎาคม 2565 เวลา 09.00 น
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นักวิชาการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา เนื่องในวันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช 11 กรกฎาคม 2565 กิจกรรมพัฒนาสถานที่สาธารณะ ณ โรงเรียนกุดบงพิทยาคาร ตำบลกุดบง อำเภอโพนพิสัย
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
โดย นางสาวสิริมา วัฒโน รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธีฯ พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ อำเภอโพนพิสัย เข้าร่วมในกิจกรรมในครั้งนีั