Post Views: 24
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ ที่ 1 กรกฎาคม 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
เวลา 14.00 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานในพิธีทบทวนคำปฎิญาณและสวนสนาม เนื่องในวัน “วันคล้ายวันสถาปนาคณะลูกเสือแห่งชาติ” หรือ “วันลูกเสือ” ประจำปี 2565 1 กรกฎาคม 2565 ของโรงเรียนในเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษารัตนวาปี ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ ซึ่งมีโรงเรียนเข้าร่วม ดังนี้ โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ โรงเรียนบ้านนายาง โรงเรียนบ้านพระบาทนาหงส์ โรงเรียนบ้านน้ำเป โรงเรียนบ้านสามัคคีชัย โรงเรียนบ้านนาชุมช้าง โรงเรียนเตซะไพบูลย์ 1 โรงเรียนบ้านหนองแก้ว โรงเรียนบ้านตาลชุม ติดตามรูปภาพและรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่