Post Views: 33
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 30 มิถุนายน 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ. สพป. หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ สพป. หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายไกรสร พิมพ์ประชา ผอ. โรงเรียนบ้านแบง นางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ดำเนินการ นิเทศติดตามการเตรียมความพร้อมเพื่อรับการประเมินการยกระดับคุณภาพโรงเรียนคุณธรรม สพฐ ระดับ 3 ดาว ของโรงเรียนบ้านน้ำเป โรงเรียนหมู่บ้านตัวอย่าง โรงเรียนบ้านนาเพียงใหญ่และโรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์