Post Views: 38
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ ที่ 3 มิถุนายน พ.ศ.2565 เวลา 07.30 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2565 โดยกิจกรรมในภาคเช้า พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นายถาวร สังขะมาน นายอำเภอโพนพิสัย เป็นประธานในพิธี มีหัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการพลเรือน ทหาร ตำรวจ ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และประชาชน ร่วมพิธีฯ ดังกล่าว ณ หอประชุมอำเภอโพนพิสัย
![✔](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td8/1.5/16/2714.png)
ภายใต้มาตรการการควบคุมและการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19) อย่างเคร่งครัด