Post Views: 50
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 2 มิถุนายน 2565 เวลา 09.00 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมทางไกลพัฒนาบุคลากรด้านระบบข้อมูลสารสนเทศเพื่อการบริหารการศึกษา (DMC) ข้อมูลต้นปีการศึกษา 2565 (10 มิ.ย. 2565)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td7/1.5/16/1f3a4.png)
พร้อมบรรยายพิเศษและให้แนวทางในการจัดทำข้อมูลนักเรียนรายบุคคล โดยมี นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร นายชัชฌาณิศวร์ วิเศษพงศภัทระ ผอ.รร.บ้านนาตาล นายอภิศร ทิพเสนา ผอ.รร.บ้านโนนสวรรค์ นายไพบูลย์ โสภากุล ผอ.รร.บ้านนาทับไฮ พร้อมด้วยคณะทำงานทีมงาน ICT สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นวิทยากรในการอบรมให้กับครูผู้รับผิดชอบงานด้านระบบข้อมูลสารสนเทศเพื่อการบริหารการศึกษา (DMC) โรงเรียนในสังกัด สพป.หนองคาย เขต 2