Post Views: 42
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 1 มิถุนายน 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และบุคลากรในสังกัด ร่วมกันปลูกต้นไม้เพิ่มพื้นที่สีเขียว บริเวณ สระน้ำ และ บริเวณ สนามหน้า เพื่อเป็นการสร้างและกระตุ้นจิตสำนึกให้บุคลากร ในหน่วยงานให้ความสำคัญในการอนุรักษ์ธรรมชาติ