Post Views: 44
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 9 พฤษภาคม 2565 เวลา 08.30 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ และนางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการการใช้งานระบบสำรวจแววความสามารถพิเศษด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ผ่านระบบทางไกลผ่านจอภาพ (Video Conference) เพื่อรับฟังการชี้แจงแนวทางการดำเนินโครงการพัฒนาและเสริมสร้างศักยภาพนักเรียนผู้ที่มีความสามารถพิเศษบนฐานพหุปัญญา เพื่อพัฒนาระบบบริหารจัดการ ระบบคัดกรอง และส่งต่อเพื่อพัฒนาและเสริมสร้างศักยภาพนักเรียนผู้มีความสามารถพิเศษบนฐานพหุปัญญา
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
โดย นายอัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานเปิดการประชุมฯ และมอบนโยบาย ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting