Post Views: 56
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 5 พฤษภาคม 2565 เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต เป็นประธานการประชุมฯนายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพทั้ง 11 เครือข่าย ร่วมประชุมเพื่อประชุมเตรียมความพร้อมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
ในการนี้ นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้มอบเล่ม “ก-ฮ” สร้างประสิทธิภาพในการบริหารการจัดการศึกษา แก่ประธานเครือข่ายทั้ง 11 เครือข่าย เพื่อนำไปปรับใช้ในการบริหารจัดการศึกษา ในสถานศึกษา