Post Views: 89
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันที่ 30 เมษายน 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ ให้การตรวจเยี่ยมสนามสอบการพัฒนาอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์และคณิตศาสตร์ ประจำปี พ.ศ.2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
ในการนี้ นางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ผู้รับผิดชอบโครงการการจัดสอบฯพร้อมด้วยนางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการดำเนินการจัดสอบฯ ให้การต้อนรับการตรวจเยี่ยมสนามสอบ ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช