Post Views: 54
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2565 เวลา 09.00 น
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย และผู้รับผิดชอบในการตัวชี้วัดฯ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานการรายงานผลและจัดทำแบบติดตามและประเมินผลการบริหารและการจัดการศึกษาตามมาตรฐานสำนักงานพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ปีงบประมาณ 2565 ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช