?วันศุกร์ที่ 22 เมษายน 2565 เวลา 13.30 น ?
?นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล และนักทรัพยากรบุคคล เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 4/2565 การพิจารณาความดีความชอบของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 1/2565 (1 เมษายน 2565)
? โดย นายมนต์สิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2022/04/56950-750x450.jpeg)