Post Views: 39
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t54/1/16/1f9be.png)
สพป.หนองคาย เขต 2 ขอเชิญชวนออกกำลังกาย ต้านโควิด
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t54/1/16/1f9be.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันที่ 20 เมษายน 2565 เวลา 16.00 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
นางราตรี ฉันทพจน์ ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน และบุคลากรในสังกัด ออกกำลังกายต้านโควิด เสริมสร้างภูมิคุ้มกัน ณ หน้าสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคายเขต 2
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
สพป หนองคาย เขต 2 ขอเชิญชวนบุคลากร ประชาชนทั่วไป ออกกำลังกาย พักผ่อนให้เพียงพอ ทานอาหารให้หลากหลาย ครบ 5 หมู่ และออกกำลังกายสัปดาห์ละ 3 วัน