![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ร่วมประชุมแพื่อรับฟังการชี้แจงข้อราชการ และแนวทางปฏิบัติงานสอดคล้องกับนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน รวมทั้งการเร่งรัดงบประมาณแผนงานตามโครงการที่ดำเนินงานและกำลังดำเนินงาน และการปฏิบัติงานตามแนวทางการป้องกันการแพร่ระบาดโรคโควิด-19