![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางราตรี ฉันทพจท์ ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน และนักวิเคราะห์นโยบายและแผน ร่วมเป็นเกียรติในงานแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โรงเรียนคุณภาพ ” BUENGKAN Innovation Grand Opening” โดย ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานพิธีฯ ณ โรงเรียนอนุบาลศรีวิไล อำเภอศรีวิไล จังหวัดบึงกาฬ