Post Views: 109
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 9 มีนาคม 2565 เวลา 09.00 น. ที่ผ่านมา
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ. สพป. หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ. สพป. หนองคาย เขต 2 และนักวิชาการศึกษา เข้าร่วมงานสัมมนาประจำปีโครงการด้วยรักและห่วงใย ในพระราชูปถัมภ์ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
ในการนี้ นายวรรณชัย บุสนาม ผอ. สพป. หนองคาย เขต 2 ได้รับมอบเข็มที่ระลึกโครงการด้วยรักและห่วงใย จากพระบรมฉายาลักษณ์สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และ นายสรวิศ ผาทอง ผอ.โรงเรียนบ้านเชียงอาด เป็นตัวแทนรับมอบเข็มคณะกรรมการโครงการด้วยรักและห่วงใย ในครั้งนี้ด้วย
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย ว่าที่ร้อยตรีธนุ วงษ์จินดา รองเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานฯการสัมมนาในครั้งนี้ ณ ห้องอุดรดุษฎี โรงแรมเจริญโฮเต็ล อุดรธานี
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td9/1.5/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ ภาพข่าวจาก เพจเฟสบุ๊ค สพป.อุดรธานี เขต 1