Post Views: 44
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 9 มีนาคม 2565
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
เวลา 09.00 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ. สพป.หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการแก้ไขปัญหาหนี้สินข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาระดับจังหวัด เพื่่อรับฟังคำชี้แจงแนวปฏิบัติและซักถามปัญหาเพื่อให้เกิดความชัดเจนในขั้นตอน และแนวปฏิบัติของสถานีแก้หนี้ครูระดับจังหวัด โดย นางนางรณิดา เหลืองฐิติสกุล รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานฯผ่านระบบออนไลน์ ZOOM Video Conference Meeting ณ ห้องประชุมพระสุก สพป.หนองคาย เขต 1