Post Views: 77
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 9 มีนาคม 2565 เวลา 10.00 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม / หน่วย ศึกษานิเทศก์ และนักวิเคราะนโยบายและแผน ร่วมประชุมเพื่อร่วมหารือทบทวน และจัดทำภารกิจขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพ ให้มีประสิทธิภาพ
ติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่