![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประเมินฯพร้อมด้วยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลฯ และคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมพิจารณาคัดเลือกโครงงานคุณธรรมเฉลิมพระเกียรติ ““เยาวชนไทย ทำดี ถวายในหลวง”ปีที่ 16 ปีการศึกษา 2564 เพื่อคัดเลือกเป็นตัวแทนเข้าร่วมการประกวดระดับประเทศต่อไป ซึ่งมีกลุ่มนักเรียนในโรงเรียนขยายโอกาส สมัครเข้าร่วมโครงการ จำนวน 3 โรงเรียน
ได้แก่
โรงเรียนบ้านแบง
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t93/1.5/16/31_20e3.png)
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb2/1.5/16/32_20e3.png)
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td1/1.5/16/33_20e3.png)
ซึ่งการประเมินผ่านระบบออนไลน์ ZOOM meeting ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
ติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่