Post Views: 131
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 27 ธันวาคม 2564
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
เวลา 09.00 น. นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานเปิดโครงการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา เรื่อง การจัดทำข้อตกลงในการพัฒนางาน (Performance Agreement :PA) ของเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษากุดบง ซึ่งเป็นให้ตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยฐานะของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายเกษม คำสา ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษากุดบง เป็นผู้กล่าวรายงาน
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
ทั้งนี้ นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล นางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ และคณะวิทยากร ร่วมให้คำบรรยายและแนวทางในการทำข้อตกลงฯ ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
พร้อมด้วย คณะผู้บริหารสถานศึกษาครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษากุดบง ร่วมเป็นเกียรติและขวัญกำลังใจในครั้งนี้ด้วย