Post Views: 42
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
วันอังคารที่ 2 พฤศจิกายน 2564
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
เวลา 09.00 น. นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางอิชยา สิงห์คำ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และนางสาวชบาไพร ทวีทรัพย์ นักทรัพยากรชำนาญการ เข้าร่วมพิธีมอบรางวัลคุณากร รางวัลครูยิ่งคุณ และรางวัลครูขวัญศิษย์ ปี 2564 เพื่อเป็นเกียรติและเป็นขวัญกำลังใจแก่ผู้ได้รับรางวัลพระราชทานสมเด็จเจ้าฟ้ามหาจักรี ระดับจังหวัดหนองคาย ซึ่งครูในสังกัดที่ได้รับการคัดเลือก คือนางสุดารัตน์ วัฒนพฤติไพศาล ครูชำนาญการพิเศษ โรงเรียนอนุบาลจุมพลโพนพิสัย
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
โดย นายมนสิทธิ์ ไพศาลธนวัฒน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธี ฯและกล่าวแสดงความยินดีและชื่นชม แก่ผู้ที่ได้รับรางวัล ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย