วันที่ 5 ตุลาคม 2654 เวลา 09.00 น. ณ สพป.หนองคาย เขต 2 นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นำคณะผู้อำนวยการกลุ่ม ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรทางการศึกษา ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาฯ ร่วมต้อนรับและมอบช่อดอกไม้ เพื่อแสดงความยินดีกับ นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2
ในการนี้ นายวรรณชัย บุสนาม ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้มอบนโยบายในการปฏิบัติงานคือปลอดภัยเป็นเลิศ ประเสริฐด้วยคุณธรรม นำการบริหารจัดการ สานมาตรฐานและคุณภาพสู่สากล ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ในรูปแบบของ NAGA MODEL
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9881-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9885-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9888-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9892-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9893-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9901-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9903-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9906-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9907-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9908-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9912-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9921-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9922-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9923-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9926-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9928-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9929-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9932-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9935-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9936-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9939-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9940-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9943-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9945-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9947-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9951-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9952-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9954-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9956-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9957-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9958-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9959-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9960-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9961-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9964-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9966-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9967-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9968-300x200.jpg)
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2021/10/IMG_9973-300x200.jpg)