Post Views: 38
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันที่ 2 กันยายน 2564
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
เวลา 09.00 น. ณ ห้องปฏิบัติการเทคโนโลยีสารสนเทศ สพป.หนองคาย เขต 2 * ดร.ละออตา พงษ์ฤทัศน์ ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายวิทยา ทัศมี รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานฯการประชุม พร้อมด้วยนางอิชยา สิงห์คำ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และคณะกรรมการฯ ร่วมการพิจาณาคัดเลือกรางวัลครูดีในดวงใจ ครั้งที่ 19 พ.ศ.2565 โดยแบ่งเป็น 3 ระดับ ดังนี้
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
ครูผู้สอนระดับปฐมวัย
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
ครูผู้สอนระดับประถมศึกษา
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1/16/33_20e3.png)
ครูผู้สอนระดับมัธยมศึกษา
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
ซึ่งการพิจารณาเป็นผู้ที่มีผลงานส่งผลต่อการยกระดับผลสัมฤทธิ์ของนักเรียน โดยคัดเลือกให้เหลือ 1 คน เพื่อเป็นตัวแทนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เข้ารับรางวัลครูดีในดวงใจครั้งที่ 19 พ.ศ. 2565 ในระดับสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานต่อไป